Welcome to class 9h!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài Gửi Mới Nhất
Bài gửi Người gửi sau cùng Thời gian
» 20-11-2011
Fri Nov 18, 2011 8:55 pm
» spam
Sat Sep 24, 2011 12:19 am
» kế hoạch đi chơi đầu hè 2011
Sun May 22, 2011 10:19 am
» Ảnh của bọn mình Mùng 5 nè các cậu!!!
Tue Feb 08, 2011 8:09 pm
» Đi chơi Tết nào các cậu!!!!
Mon Feb 07, 2011 8:38 pm
» thông báo đi chơi 1-1 đây
Sun Jan 02, 2011 8:20 pm
» CF9H
Sun Dec 26, 2010 5:36 pm
» Những ca khúc bất hủ từ những bộ phim bất hủ !
Tue Dec 07, 2010 7:53 pm
» Hình :D
Sun Dec 05, 2010 11:59 am
» nhok Maruko
Sun Nov 28, 2010 2:30 pm

Share | 

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka Icon_minitimeSat Jan 30, 2010 11:03 pm

Khách vi

Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka

[color=darkred]*******************Biết cá tính bạn qua mái tóc ****************[/color]

Nếu mỗi sáng bạn chỉ dành 3 phút cho mái tóc, chẳng bao giờ biết nhuộm tóc hay vuốt keo là gì thì có lẽ bạn là một cô gái rất thoải mái, tự nhiên, không thích các nguyên tắc trong cuộc sống.
Theo Sheknows, kiểu tóc và cách bạn chăm sóc mái tóc sẽ cho biết những cá tính tiêu biểu của bạn. Hãy làm bài trắc nghiệm dưới đây để kiểm nghiệm điều này, bạn nhé.

1. Bạn dành bao nhiêu thời gian buổi sáng cho mái tóc của mình?
a. 5-10 phútb. Dưới 5 phútc. 10-20 phútd. Hơn 20 phút
2. Bạn thường thay đổi kiểu tóc mới sau bao lâu?
a. Chỉ một kiểu tóc thôi, cả bây giờ và sau nàyb. Có một kiểu tóc từ hồi trung học đến giờc. Bất cứ khi nào có cơ hộid. Rất hiếm - với bạn một kiểu tóc mới đi liền với hình ảnh mới về mình
3. Trong phòng tắm của bạn có những sản phẩm chăm sóc tóc nào?
a. Một cặp sản phẩm mà nhà tạo mẫu tóc khuyên tôi nên mua nhưng tôi hiếm khi dùngb. Chỉ có dầu gội và dầu xảc. Rất nhiều loại như nước xịt tóc, gen tạo kiểu, sáp hấp...d. Có vài thứ cần thiết cơ bản như keo vuốt tóc, kem dưỡng ẩm và kem tạo độ dày
4. Nếu chỉ dùng một từ để miêu tả về mái tóc của mình, từ nào dưới đây đúng với bạn:
a. Đẹpb. Tự doc. Hiện đạid. Bóng láng
5. Nếu hôm nào đó tóc bạn rất tệ, bạn sẽ:
a. Quấn một dây ruy băng qua tócb. Đơn giản, cột tóc đuôi ngựa là xongc. Sao lại có chuyện đó được? Chẳng hạn nếu có, tôi sẽ đội một chiếc mũ thật cá tínhd. Với một sản phẩm phù hợp, những dụng cụ làm tóc và sự khéo léo một chút, tôi có thể khiến mái tóc mình như ý muốn
6. Bạn có thường xuyên uốn, ép tóc... bằng điện không?
a. Uốn xoăn một chút để làm cho mái tóc xoăn tự nhiên của tôi có trật tựb. Cái gì cơ? Tôi chưa từng làm thếc. Tất nhiên là cód. Có nhưng tôi hay dùng lô oắn xoăn và máy sấy hơn
8. Bạn hay nhuộm tóc màu gì?
a. Tôi thích màu nổi bật tự nhiênb. Không nhuộmc. Bạn đùa đấy là? Tôi thay đổi màu tóc thường xuyênd. Màu tro
9. Cảm giác của bạn về các phụ trang cho mái tóc?
a. Tôi thích những thứ giản dị, như một dải ruy băng xinh xắn chẳng hạnb. Một chiếc dây buộc tóc đáng yêuc. Mái tóc của tôi chính là một phụ trang đẹp rồid. Chẳng bao giờ để ý đến
10. Nếu chia thang điểm từ 1 đến 10 (về độ quan trọng), thì mái tóc quan trọng với bạn thế nào?
a. 5 - bình thường. Tôi không ám ảnh về mái tóc nhưng tôi cũng dành thời gian chăm sóc nób. 2 - Ồ, có nhiều thứ lớn hơn và tốt hơn để quan tâm đếnc. 10 - Mái tóc là tất cả đối với tôid. 8 - Khá quan trọng
Nếu câu trả lời chủ yếu là a: Bạn là người lãng mạn. Bạn thích một mái tóc dài, mềm mại, gợn sóng, thể hiện chủ nhân của nó là một người rất nồng nàn, say đắm. Bạn rất nhạy cảm và sâu sắc. Bạn dịu dàng, ngọt ngào và chu đáo, là một người biết lắng nghe và được bạn bè rất tin cậy. Bất cứ người đàn ông nào cũng muốn được may mắn trở thành "một nửa" của bạn.
Nếu câu trả lời chủ yếu là b: Bạn là người rất thoải mái, tự nhiên. Bạn là người sống mà không cần bất cứ quy tắc nào. Những dụng cụ tạo kiểu hay gel vuốt tóc hoàn toàn xa lạ đối với bạn. Bạn luôn hướng tới những gì tự nhiên nhất. Bạn cảm thấy dành hơn 3 phút cho mái tóc hơi phí phạm, bởi với thời gian ấy, bạn có thể thực hiện được nhiều điều có ý nghĩa về tinh thần hơn, ví dụ như tập yoga chẳng hạn.
Nếu câu trả lời chủ yếu là c: Bạn là người gây ấn tượng. Bạn tự tin, táo bạo và thích trải nghiệm với những kiểu dáng và màu sắc mới. Bạn ghét các quy tắc, bạn yêu thích một cuộc sống sôi nổi và luôn muốn trở thành người nổi bật với vẻ độc đáo của mình.
Nếu câu trả lời chủ yếu là d: Bạn là người quyết đoán. Bạn thích phong cách lịch sự, tao nhã và mang đến cái nhìn chuyên nghiệp. Bạn chú trọng đến từng chi tiết và luôn coi trọng tính tổ chức, kỷ luật trong cuộc sống. Bạn tin rằng mỗi cái tóc trên đầu bạn đều luôn phải đặt đúng vị trí của nó. Bạn luôn đi ngẩng cao đầu và nói bằng giọng đầy quyền uy.

Muốn hiểu đúng ...về ...chính bản thân mình.... .cũng khó chứ???

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 3:45 pm

boconganh_hmth
boconganh_hmth

Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka

um cung duoc Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka 273164

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 5:28 pm

heobi1995_vippl_propy
heobi1995_vippl_propy

Thành viên tiêu biểu

uk`, thật là rắc rối, mình nghĩ rằng tóc tai kok cần phải qá câu nệ, chỉ cần dễ nhìn, hợp với khuôn mặt và giống người khác, kok lập dị là đc !

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 8:49 pm

khanh9h
khanh9h

Thành viên tiêu biểu

ác tóc tai òi chi
tui chưa bít cahir đầu lun nè ( hồi nhỏ h chưa chải đầu

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka Icon_minitime

Sponsored content

Biết cá tính bạn qua mái tóc ...nhìn qua Biết liền...kaka

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang